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TANGAZO 
RATIBA YA MTIHANI WA USAJILI OKTOBA 2024 

 
Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inapenda  kuwataarifu watahiniwa 

wote waliofanya maombi ya mtihani wa usajili kwa mwezi Oktoba 2024 kuwa ratiba 

ya mtihani kama ifuatavyo: 

NGAZI YA ELIMU TAREHE YA MTIHANI 

NADHARIA 

(THEORY) 

VITENDO 

(PRACTICAL) 

ASTASHAHADA (CMLS) 15.10.2024 16.10.2024 

STASHAHADA (DMLS) 22.10.2024 23.10.2024 

SHAHADA (BMLS) 29.10.2024 30.10.2024 

 

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA 

1. Watahiniwa wote wanatakiwa kufika katika chumba cha mtihani siku ya kwanza 

ya mtihani kabla ya saa 2:00 asubuhi kwa ngazi zote katika tarehe husika ya 

mtihani na ngazi husika. Hata kama atafanya mtihani wa vitendo pekee anatakiwa 

awepo siku ya mtihani wa nadharia.  

2. Kila mtahiniwa atalazimika kufika na NYARAKA HALISI zifuatazo kwa siku zote 

za mitihani; 

• Cheti cha Usajili wa awali (Provisional Registration) 

• Kitambulisho cha Serikali (NIDA, Kitambulisho cha mpiga kura, leseni ya 

udereva au pasi ya kusafiria) 

• Ikiwa mtahiniwa hana kitambulisho tajwa hapo juu atatakiwa kuwa na 

barua kutoka serikali ya mtaa ya kumtambulisha ikiwa na picha iliyogwa 

muhuri 

3. Mtahiniwa ambaye hatafika na nyaraka hizo “HATARUHUSIWA KUFANYA 

MTIHANI”. Nyaraka laini (Soft Copy) au za kudurufu hazitakubaliwa.  

4. Vitu vingine vya kufika navyo kwenye chumba cha mtihani ni Koti jeupe la 

maabara, kalamu ya wino nyeusi au ya bluu. 

5. Aidha, Watahiniwa wanakumbushwa kuwa namba za mitihani zinapatikana 

kwenye kwenye akaunti ya hprs.moh.go.tz ya kila mtahiniwa. Kama amefanya 

malipo hujapata namba ya mtihani tafadhali atuma ujumbe mfupi kwenye 

0734005777 au Barua pepe mitihani.hlpc@afya.go.tz  

 

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara linawatakia Mtihani mwema.  

 

Imetolewa na  

Ofisi ya Msajili 

Baraza la Wataalam wa Maabara 

18.09.2024 
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